A7 ~ Bùi Thị Xuân High
Chào mừng bạn đến với diễn đàn của lớp A7 - trường THPT Bùi Thị Xuân, TP. HCM.

Xin hãy Đăng nhập hoặc Đăng ký.
A7 ~ Bùi Thị Xuân High
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

A7 ~ Bùi Thị Xuân High

Forum lớp 10A7-11A8 THPT Bùi Thị Xuân năm học 2009-2012

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Chào mừng bạn đến với forum A7 ~ BTX

Share | 

Him's diary- nhật ký của 1 đứa otaku tự kỷ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3
Tác giảThông điệp
himmel

Photographer
Photographer
himmel

Gold Gold : 00

Him's diary- nhật ký của 1 đứa otaku tự kỷ - Page 3 _
Bài gửiTiêu đề: Re: Him's diary- nhật ký của 1 đứa otaku tự kỷ   Him's diary- nhật ký của 1 đứa otaku tự kỷ - Page 3 Icon_minitimeSat May 15, 2010 12:45 pm

xao lại tủi thân ah? :D
http://utawa.deviantart.com
evilsoldier

GFX Designer
GFX Designer
evilsoldier

Gold Gold : 1040

Bài gửiTiêu đề: Re: Him's diary- nhật ký của 1 đứa otaku tự kỷ   Him's diary- nhật ký của 1 đứa otaku tự kỷ - Page 3 Icon_minitimeSat May 15, 2010 1:11 pm

đi chơi với ai bây h
himmel

Photographer
Photographer
himmel

Bài gửiTiêu đề: Re: Him's diary- nhật ký của 1 đứa otaku tự kỷ   Him's diary- nhật ký của 1 đứa otaku tự kỷ - Page 3 Icon_minitimeSat May 15, 2010 8:48 pm

còn khối người để đi chung mà :D

-----------------------------------

sáng học vui, nhất là 2 tiết Hoá, thích nhất là cô cứ dạy như thế, ko áp lực ko căng thẳng :D

3 tiết sau nói thẳng ra là chán bỏ xừ, h QP ngồi nc vs tụi con koo con chip mà ko biết phải hành xử ra xao nữa, ko biết là mình nói vs tụi nó chuyện đó có đúng hay ko, hay là mình lại làm mọi thứ trở nên rắc rối ="=
h Địa, thầy la bạn hưng mà cứ tưởng mình, mình vs bạn Bích nồi cũng toàn nói chuyện ko thôi :D
h Lý là h nghe nhạc, xem bạn bích chơi game mà mình đâm chán, tại bạn íh ko biết chơi gì hết, lại còn trả mình chồng truyện làm cặp ko có chỗ nhét. nặng bỏ xừ.

Chiều về cũng như mọi ngày, lại onl lại lướt web và chỉ lướt đúng 3 trang + vs trang xem Conan onl là 4 [mà trang đó thỉnh thoảng mới vào thôi.]

Ăn xong ngủ, tới 6h chị gọi dậy hỏi có ngồi máy ko, hớn đi xuống và lại tiếp tục lướt 3 trang đó + 1 trang xem nurarihyon no mago và Bakuman xong lại training tiếp, h mình thấy chả biết lên web làm gì.

nói chuyện vs mấy bãn E.L.F mà mình thấy vui ghê, mấy bạn khơi dậy tềnh êu của mình rồi :">
To-do list hơi bị dày, chắc từ h tới 24 sẽ cặm cụi ngồi vẽ, có thể sẽ đem vào lớp vẽ luôn cho kịp hạn trả nợ.

kiếm hình anh Mây làm ava bên Y!M đây :">, bấn quá rồi
Et3rnal L1ght

Administrator
Administrator
Et3rnal L1ght

Gold Gold : uncounted

Bài gửiTiêu đề: Re: Him's diary- nhật ký của 1 đứa otaku tự kỷ   Him's diary- nhật ký của 1 đứa otaku tự kỷ - Page 3 Icon_minitimeSun May 16, 2010 9:59 am

"Anh Mây" là Rui Hanazawa trong BoF phải không nhở :-?
https://a7btx.forumvi.com
himmel

Photographer
Photographer
himmel

Bài gửiTiêu đề: Re: Him's diary- nhật ký của 1 đứa otaku tự kỷ   Him's diary- nhật ký của 1 đứa otaku tự kỷ - Page 3 Icon_minitimeSun May 16, 2010 12:54 pm

ko, anh Mây trong Super Junior ấy :">
BoF coi mấy bản của nó vẫn ko thích nó nổi ="=

--------------------------------

sáng đi bơi vs bạn Bích + đi mua quà sn cho mấy đứa bạn sinh tháng 5 + 6 + 7 trong lớp mà mình biết

11h về ngồi onl, nghe tin con bạn vừa broke up vs thằng đê tiện nọ tớ có nhắc tới trong vài bài trc, hơi buồn cho nó, nhưng mà thấy nó làm thế là đúng, mình cũng ko can ngăn.
Thấy cái to-do list của mình trên deviantart ai cũng bảo mình ôm đồm quá, thế mà mình bảo mình là bạn tốt mà chả ai tin hết ;___;
Chả hiểu xao hôm nay mấy ss mình quen trên deviantart thi nhau submit tranh, hôm nay cũng là ngày mình submit tranh mới, thiệt là trùng hợp quá.
Lúc đầu vào 4rum này ko để ý, sau kéo xuống dần dần thấy cái gì hồng hồng :D, hoá ra là nick mình, hồng cánh sen :">
ôi, tềnh êu vs s9 bùng nổ :">
Dạo quanh 4rum tự nhiên mình thấy vui ghê, bạn Light để ava anh Henry, bạn Kyou để chữ ký hình Touhou, bao nhiêu tềnh êu nguội từ lâu nay lại vùng dậy :">

ah, sẽ vẽ 1 pic FA Touhou :">
[đúng là mình ôm đồm nhiều thật]

ah ah, bấn quá :">

hôm qua lại còn nghe bạn giai nào đấy dub phim Châu Tinh Trì gọi điện qua vinagame, giọng đúng special nhưng nói năng tục quá laughing1
lên youtube search xem lại đây :">
himmel

Photographer
Photographer
himmel

Bài gửiTiêu đề: Re: Him's diary- nhật ký của 1 đứa otaku tự kỷ   Him's diary- nhật ký của 1 đứa otaku tự kỷ - Page 3 Icon_minitimeMon May 17, 2010 2:03 pm

ngày 17

hôm nay sn thằng bạn bên a4, sáng đi kiếm nó muốn hụt hơi mà cũng chả thấy tăm tích nó đâu
vừa vào trường vội bay ra hàng truyện lấy cuốn hayate, tuy ko phải là sợ hết hàng nhưng vào lớp có truyện mới ngồi đọc thì sung sướng hơn:">

sáng nay bà H lại gọi hiền lên, làm hiền buồn, mình cũng buồn, vì dù sau cũng là lỗi của mình mà.

2 tiết Toán ngồi chán vỡ bờ, ngồi vẽ đc 1 chút thì chán, vs lại cái thứ đó ko thể để bậy bạ trong lớp đc, lỡ có ai thấy thì chết tớ, nên vừa vẽ vừa che che giâu giấu mệt phờ----
xong ngồi nghe nhạc, nghe nhạc để chế độ shuffle mà lại đụng toàn ballad, ru ngủ nên sau đó nằm ngủ thẳng cẳng làm ông Thịnh nhìn quá trời laughing1

tiếp tục ngồi ngoài cổng trường tới 12h trưa-----------------
đã thế lại còn bị chửi là ngu, là học hành ko ra gì------------------

ah ah
bực bội.
Frankie
Amateur
Amateur
Frankie

Gold Gold : 640

Bài gửiTiêu đề: Re: Him's diary- nhật ký của 1 đứa otaku tự kỷ   Him's diary- nhật ký của 1 đứa otaku tự kỷ - Page 3 Icon_minitimeMon May 17, 2010 2:56 pm

mấy bạn sinh tháng 5...có tớ hem ;;-)
himmel

Photographer
Photographer
himmel

Bài gửiTiêu đề: Re: Him's diary- nhật ký của 1 đứa otaku tự kỷ   Him's diary- nhật ký của 1 đứa otaku tự kỷ - Page 3 Icon_minitimeMon May 17, 2010 5:55 pm

có có

hiện tớ đang còn vướng bận 2 cái sn vào ngày 22/5, 1 cái vào ngày 23/5, tổng cộng là 3 cái, và trong đó có 1 cái của bạn Hy ah~

Hy thích gì Q mua tặng cho [nhớ vừa phải thôi ah :D]
Chiaro
Beginner
Beginner
Chiaro

Bài gửiTiêu đề: Re: Him's diary- nhật ký của 1 đứa otaku tự kỷ   Him's diary- nhật ký của 1 đứa otaku tự kỷ - Page 3 Icon_minitimeMon May 17, 2010 8:48 pm

chào tình êu :">
quà sn của tui dâu >:)
himmel

Photographer
Photographer
himmel

Bài gửiTiêu đề: Re: Him's diary- nhật ký của 1 đứa otaku tự kỷ   Him's diary- nhật ký của 1 đứa otaku tự kỷ - Page 3 Icon_minitimeTue May 18, 2010 12:24 pm

@ Chiaro:
*huýt sáo*
*gãi đầu*
*cười trừ*

sn bà là nghỉ hè rồi cơ mà laughing1

-------------

sáng tỉnh dậy thấy nhức đầu kinh khiếp, cổ họng khô rát =>biết ngay là cảm.
Làm sáng nay đi đứng vật vờ như con điên.
Tiết đầu nặng đầu quá nên nằm ngủ, tiết 2 ngồi chơi carô vs bạn P.Nguyên nên cảm thấy tỉnh táo hơn 2 chút.
H ra chơi 2 tềnh êu kéo qua kiếm mình ngồi họp off, ai dè đâu con uru kia nhảy vào phá đám rồi kéo mình qua a14, nó còn đòi rape mình ngay tại lớp mới ác chứ.
2 tiết sau ngồi đọc manga đến đau cả lưng, gần cuới h phụ giúp tụi koo chơi trò khoanh số mới đỡ hơn 1 chút.

Về nhà vẫn nhức đầu như thường.
Đang định vào lớp lây bệnh cho ai đó
và bạn Chiaro là 1 vd laughing1
Chiaro
Beginner
Beginner
Chiaro

Bài gửiTiêu đề: Re: Him's diary- nhật ký của 1 đứa otaku tự kỷ   Him's diary- nhật ký của 1 đứa otaku tự kỷ - Page 3 Icon_minitimeTue May 18, 2010 4:45 pm

^ k biết đâu crying2
định lơ tui àh crying2
tui đốt nhà bà h crying2

p/s: 6/6 8h tới cvh lao động nha tình êu :x
himmel

Photographer
Photographer
himmel

Bài gửiTiêu đề: Re: Him's diary- nhật ký của 1 đứa otaku tự kỷ   Him's diary- nhật ký của 1 đứa otaku tự kỷ - Page 3 Icon_minitimeSat May 22, 2010 6:50 pm

yah thứ hai tui đừa quà sn cho bà luôn nha
dàm cắn tềnh êu của bà hả laughing1

---------------------------------------
hôm nay là ngày 20/5
sn của bạn Hy và cũng là của bé Mía shy1

dạo gần đây ko viết nữa là vì bệnh mệt quá, chỉ đủ sức spam nhảm thôi chứ ko còn lực viết 1 bài dài...
sáng thức dậy thấy nhà ko có ai, ba mẹ đi lên mộ, anh đi làm, chị đi học, cái này đúng nghĩa ở nhà 1 mình. Mở net lên chơi.

Submit quà của bé Mía lên DA, may mà bé Mía thích, ko thì mình cũng ko biết làm sao nữa sad3
Cach đây mấy ngày (chính xác là 2 ngày), tớ trót dại submit cả cái mp3, thành ra mấy ngày này phải tự thân down hết lại 1 đống mấy trăm bài

yah, xui xẻo.

Sáng lại đang ngồi vẽ, tự nhiên ko biết thế nào lại mất tất cả, công sức của tớ ngồi 2 tiếng trên máy rị mọ, xong mất sạch, tớ điên máu lên định đập cái CPU mà ko có can đảm, đành chuyển qua phanh bàn phím. Ko biết nó có trục trặc gì ko nữa, ko là chết vs anh hai cold2

yah, xiu xẻo.

Trưa nay pama về trễ, thế là sáng ko ăn, trưa cũng chả ăn gì nốt.
Ngủ trưa, trời mưa. Đối vs mọi người đó là điềm lành nhưng vs tớ thì lại chả ra làm sao cả. Tớ còn đang bệnh, mưa 1 cái có khả năng mai tớ nằm bẹp trên giường luôn sad3

yah, xui xẻo.

Đúng là xui xẻo mà
Frankie
Amateur
Amateur
Frankie

Gold Gold : 640

Bài gửiTiêu đề: Re: Him's diary- nhật ký của 1 đứa otaku tự kỷ   Him's diary- nhật ký của 1 đứa otaku tự kỷ - Page 3 Icon_minitimeSat May 22, 2010 6:59 pm

tớ khoái "phép điệp" cụm từ "yah, xui xẻo" onion79
himmel

Photographer
Photographer
himmel

Bài gửiTiêu đề: Re: Him's diary- nhật ký của 1 đứa otaku tự kỷ   Him's diary- nhật ký của 1 đứa otaku tự kỷ - Page 3 Icon_minitimeSat May 22, 2010 7:09 pm

yah, cảm ơn bạn Hy nhiều nhiều shy1

mà xui xẻo thật ấy chứ shy1
himmel

Photographer
Photographer
himmel

Bài gửiTiêu đề: Re: Him's diary- nhật ký của 1 đứa otaku tự kỷ   Him's diary- nhật ký của 1 đứa otaku tự kỷ - Page 3 Icon_minitimeTue May 25, 2010 9:29 pm

thật sự tới h mình vẫn còn chưa hết shock

hôm thứ 2 thứ 3 mình đi chơi khí thế, nhưng có vẻ vẫn còn cảm thấy 1 cái gì đó ko đúng...

mình đúng là 1 tay chuyên nói dối, cứ luôn miệng ko sao đâu, cái đó chả có gì quan trọng, nhưng thực ra mình lại buồn tới nỗi ở nhà cười gượng cũng ko đc.
Có sáng nay, đi vs đám bạn lớp 9 cũ thì mới nguôi ngoai đc 1 phần nào.

Đến lúc về vẫn cảm thấy mất mát.

Buồn thì có buồn
Nhưng giận thì ko giận.
Có giận thì mình chỉ giận bản thân.
Bản thân quá tồi tệ mới thành ra như thế này.
Et3rnal L1ght

Administrator
Administrator
Et3rnal L1ght

Gold Gold : uncounted

Bài gửiTiêu đề: Re: Him's diary- nhật ký của 1 đứa otaku tự kỷ   Him's diary- nhật ký của 1 đứa otaku tự kỷ - Page 3 Icon_minitimeTue May 25, 2010 9:44 pm

Việc tự an ủi bản thân không có gì là xấu, còn là việc đáng làm vì nếu không sẽ chẳng bao giờ đứng dậy sau sai lầm được.
https://a7btx.forumvi.com
himmel

Photographer
Photographer
himmel

Bài gửiTiêu đề: Re: Him's diary- nhật ký của 1 đứa otaku tự kỷ   Him's diary- nhật ký của 1 đứa otaku tự kỷ - Page 3 Icon_minitimeTue May 25, 2010 9:54 pm

Q ko phải là loại người có thể đứng dậy sau sai lầm đc, Q chỉ có thể lảng tránh nó, chứ ko thể vượt qua nó.

Nói thật, có lẽ vài năm sau Q sẽ tự tử ko biết chừng laughing2
Chiaro
Beginner
Beginner
Chiaro

Bài gửiTiêu đề: Re: Him's diary- nhật ký của 1 đứa otaku tự kỷ   Him's diary- nhật ký của 1 đứa otaku tự kỷ - Page 3 Icon_minitimeMon Jun 28, 2010 4:56 pm

chào tình êu :">
lâu k gặp :">
himmel

Photographer
Photographer
himmel

Bài gửiTiêu đề: Re: Him's diary- nhật ký của 1 đứa otaku tự kỷ   Him's diary- nhật ký của 1 đứa otaku tự kỷ - Page 3 Icon_minitimeTue Jun 29, 2010 7:35 pm

Lâu ko gặp *ôm ôm*

---------------------

*phủi bụi*

chúc mừng 2 đứa em kết nghĩa yêu quý của Him đã vào chuyên Anh Năng Khiếu, 1 vào Trần Đại Nghĩa chuyên Anh

còn lại thì đang lo sợ

17/7 có kết quả
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Him's diary- nhật ký của 1 đứa otaku tự kỷ   Him's diary- nhật ký của 1 đứa otaku tự kỷ - Page 3 Icon_minitime

Him's diary- nhật ký của 1 đứa otaku tự kỷ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 3 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3